Nội dung chính Chủ Nhật, ngày 20 tháng 8 năm 2017, 9:6 (GMT+7)
Doanh nghiệp liên kết
Thống kê truy cập
Trực tuyến 32 Số lượt truy cập 30,227,529
Thông báo chiêu sinh

Tuyển sinh Huấn luyện, cấp Chứng chỉ An toàn lao động, vệ sinh lao động

BỘ LAO ĐỘNG THƯƠNG BINH VÀ XÃ HỘI
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ
KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ TPHCM

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập – Tự do – Hạnh phúc
 

 

TP. Hồ Chí Minh, ngày 25 tháng 02 năm  2016

THÔNG BÁO

Huấn luyện, cấp Chứng chỉ An toàn lao động, vệ sinh lao động

 

Kính gửi: Quý cơ quan - Doanh nghiệp

Trung tâm Huấn luyện An toàn lao động –Trường Cao đẳng Nghề Kỹ thuật Công nghệ thành phố Hồ Chí Minh được Cục an toàn lao động cấp Giấy Chứng Nhận đủ điều kiện hoạt động dịch vụ Huấn luyện an toàn lao động, vệ sinh lao động (Giấy chứng nhận số 50/2014/GCN)

Căn cứ Thông tư số 27/2013/TT-BLĐTBXH ngày 18/10/2013 của Bộ Lao động Thương binh và Xã hội về việc quy đinh bắt buộc người lao động làm việc tại Doanh nghiệp phải được Huấn luyện An toàn lao động, vệ sinh lao động ;

Trung tâm Huấn luyện An toàn lao động thường xuyên mở các lớp huấn luyện cấp chứng chỉ An toàn lao động cho cán bộ, nhân viên, người lao động các Doanh nghiệp trên toàn quốc.   

 

Tại sao Doanh nghiệp phải quan tâm đến công tác Huấn luyện an toàn lao động?

Đảm bảo tính pháp lý khi cơ quan quản lý ban ngành kiểm tra;

Giảm rủi ro liên đới khi có tai nạn lao động xảy ra với người lao động;

Chi phí huấn luyện rất thấp so với chi phí bồi thường cho một người lao động khi bi tai nạn lao động;

Thời gian huấn luyện linh động không ảnh hưởng đến quá trình sản xuất.

Tại sao Doanh nghiệp nên chọn chúng tôi?

Giá thành huấn luyện cạnh tranh.

Thời gian huấn luyện linh động phù hợp với tình hình sản xuất của từng doanh nghiệp;

Chương trình huấn luyện được biên soạn bám sát thực tế, dễ hiểu;

Đội ngũ giảng viên chuyên nghiệp, có nhiều kinh nghiệm trong công tác giảng dạy và huấn luyện;

Cơ sở vật chất được đầu tư hiện đại đồng bộ;

 

CÁC LP HUN LUYN

Khai giảng thường xuyên - HOTLINE: 0909,977,819

 

Lớp đào tạo giảng viên huấn luyện an toàn – vệ sinh lao động:

Đối tượng: Cán bộ làm công tác giảng dạy về kỹ thuật an toàn lao động - vệ sinh lao động của các đơn vị, doanh  nghiệp (đảm bảo đủ các tiêu chuẩn giảng viên huấn luyện như Điều 7 thông tư 27/2013/TT-BLĐTBXH ngày 18/10/2013 của Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội quy định về công tác huấn luyện an toàn, vệ sinh lao động).

 Rất mong được sự hợp tác của Quý cơ quan doanh nghiệp.

Trân trọng!

 

Print Email
123 Next  Last